Stable (latest release) - en to tl translation catalogue (158 entries)

en: Your Pro subscription allows the use of Akismet on only one site. Please <a href="%s" target="_blank">purchase additional Pro subscriptions</a> or upgrade to an Enterprise subscription that allows the use of Akismet on unlimited sites.
tl: Ang iyong Pro subscription ay pinapayagan kang gamitin ang Akismet sa isang site lamang. Mangyaring <a href="%s" target="_blank">bumili ng adisyonal na Pro subscriptions</a> o mag-upgrade sa Enterprise subscription na pinapayagan ang Akismet sa unlimited na site.

en: To continue your service, <a href="%s" target="_blank">upgrade to an Enterprise subscription</a>, which covers an unlimited number of sites.
tl: Upang ipagpatuloy ang iyong serbisyo, <a href="%s" target="_blank">mag-upgrade sa Enterprise subscription</a>, na sumasakop sa unlimited na bilang ng mga site.

en: Your API key is no longer valid. Please enter a new key or contact support@akismet.com.
tl: Ang iyong API key ay hindi na balido. Mangyaring maglagay ng bagong key o kontakin ang support@akismet.com.

en: Please <a href="%s" target="_blank">contact our support team</a> with any questions.
tl: Mangyaring <a href="%s" target="_blank">kontakin ang aming support team</a> para sa ano mang mga katanungan.

en: Since 2012, Akismet began using subscriptions for all accounts (even free ones). It looks like a subscription has not been assigned to your account, and we’d appreciate it if you’d <a href="%s" target="_blank">sign into your account</a> and choose one.
tl: Simula nuong 2012, ang Akismet ay nagsimulang gumamit ng mga subscription para sa lahat ng mga accont (maski ang mga free account). Mistulang walang subscription ang naka-assign sa iyong account, <a href="%s" target="_blank">mag-sign in sa iyong account</a> at pumili ng isa.

en: The connection to akismet.com cannot be established. Please refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a> and check your server configuration.
tl: Hindi magawa ang koneksyon sa akismet.com. Mangyaring tingnan ang <a href="%s" target="_blank">aming guide tungkol sa firewall</a> at i-check ang iyong server configuration.

en: The key you entered could not be verified.
tl: Ang iyong inilagay na key ay hindi makumpirma.

en: This comment was reported as not spam.
tl: Ang komentong ito ay nareport bilang spam.

en: All systems functional.
tl: Gumagana ng maayos ang lahat ng system.

en: Enabled.
tl: Gumagana.

en: Akismet encountered a problem with a previous SSL request and disabled it temporarily. It will begin using SSL for requests again shortly.
tl: Nakaranas ng problema ang Akismet sa nakaraang SSL request at ito ay temporaryong hindi pinapagana. Ito ay mag-uumpisang gumamit ng SSL para sa mga request sa lalong madaling panahon.

en: Temporarily disabled.
tl: Temporaryang hindi gumagana.

en: Your Web server cannot make SSL requests; contact your Web host and ask them to add support for SSL requests.
tl: Ang iyong Web server ay hindi makagawa ng SSL request; kontakin ang iyong Web host at tanungin sila kung sumusuporta ng SSL request.

en: Disabled.
tl: Hindi gumagana.

en: This comment was reported as spam.
tl: Ang komentong ito ay nareport biang spam.

en: Akismet re-checked and cleared this comment.
tl: Nacheck muli at naklaro ng Akiset ang komentong ito.

en: %s reported this comment as spam.
tl: %s ay nireport ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet cleared this comment.
tl: Kinlaro ng Akismet ang komentong ito.

en: Comment was caught by wp_blacklist_check.
tl: Ang komento ay nahuli ng wp_blacklist_check.

en: Akismet re-checked and caught this comment as spam.
tl: Ang Akismet ay na-check muli at nahuli ang komentong ito bilang spam.

en: Akismet caught this comment as spam.
tl: Nahuli ng Akismet ang komentong ito bilang spam.

en: %s reported this comment as not spam.
tl: %s ay nireport na ang komentong ito ay hindi spam.

en: %1$s changed the comment status to %2$s.
tl: %1$s ay pinalitan ang status ng komento sa %2$s.

en: Akismet was unable to check this comment (response: %s) but will automatically retry later.
tl: Ang Akismet ay hindi nagawang magcheck ng komentong ito (respon: %s) ngunit awtomatikong susubukang muli mamaya.

en: Akismet was unable to recheck this comment (response: %s).
tl: Ang Akismet ay hindi nagawang mag re-check ng komentong ito (response: %s).

en: Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than 1 day is deleted automatically. | Spam in the <a href="%1$s">spam folder</a> older than %2$d days is deleted automatically.
tl[0]: Ang spam sa <a href="%1$s">spam folder</a> na higit na sa 1 araw ay awtomatikong mabubura.
tl[1]: Ang spam sa <a href="%1$s">spam folder</a> na higit na sa  %2$d mga araw ay awtomatikong mabubura.

note: Description of the plugin/theme
en: Used by millions, Akismet is quite possibly the best way in the world to <strong>protect your blog from comment and trackback spam</strong>. It keeps your site protected from spam even while you sleep. To get started: 1) Click the "Activate" link to the left of this description, 2) <a href="http://akismet.com/get/">Sign up for an Akismet API key</a>, and 3) Go to your Akismet configuration page, and save your API key.
tl: Ginagamit ng milyon, ang Akismet ay posibleng pinakamainam sa buong mundo na <strong>pumuprotekta sa iyong blog mula sa mga komento at trackback spam</strong>. Pinapanatili nito ang iyong site na protektado mula sa spam kahit ika'y natutulog. Upang magsimula: 1) Pindutin ang "Activate" link sa kaliwa ng deskripsiyong ito, 2) <a href="http://akismet.com/get/">mag sign up para sa Akismet API key</a>, at 3) Pumunta sa iyong Akismet configuration page, at i-save ang iyong API key.

en: Some comments have not yet been checked for spam by Akismet. They have been temporarily held for moderation and will automatically be rechecked later.
tl: Ang ibang komento ay hindi nasuri kung spam ng Akismet. Ang mga ito ay pansamantalang nasa moderation at titignan muli.

en: Your web host or server administrator has disabled PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> functions.  <strong>Akismet cannot work correctly until this is fixed.</strong>  Please contact your web host or firewall administrator and give them <a href="%s" target="_blank">this information about Akismet&#8217;s system requirements</a>.
tl: Ang iyong web host or server administrator ay walang PHP&#8217;s <code>gethostbynamel</code> functions. <strong>Hindi gagana ang Akismet kung hindi ito itatama.</strong> Maaari lamang makipag-ugnayan sa iyong web host or firewall administrator at ibigay itong impormasyon <a href="%s" target="_blank">sa pangunahing kailangan ng Akismet</a>.

en: Please check your <a href="%s">Akismet configuration</a> and contact your web host if problems persist.
tl: Maaaring lamang suriin ang <a href="%s">Akismet configuration</a> at makipag-ugnayan sa iyong web host kung patuloy ang problema.

en: Activate Akismet
tl: Paganahin ang Akismet

en: If you already know your API key.
tl: Kung alam mo na ang iyong API key.

en: Log in or create an account to get your API key.
tl: Maglog-in o gumagawa ng account para magkaroon ng API key.

en: Get your API key
tl: Kunin ang iyong API key

en: Your subscription for %s is cancelled
tl: Ang iyong suskripsion sa %s ay ikinansela

en: Reactivate Akismet
tl: Paganahin mula ang Akismet

en: Cancelled
tl: Kanselado

en: Suspended
tl: Suspendido

en: Missing
tl: Nawawala

en: No Subscription Found
tl: Walang Nakitang Suskripsyon

en: Active
tl: Aktibo

en: There is a problem with your key.
tl: May problema sa iyong "key".

en: Strictness
tl: Katumpakan

en: Choose to either discard the worst spam automatically or to always put all spam in spam folder.
tl: Piliin kung tatangalin ng kusa ang spam o palaging ilagay sa spam folder.

en: Silently discard the worst and most pervasive spam so I never see it.
tl: Tahimik na tanggaling ang masasamang at matinding spam para hindi ko na ito makita.

en: Always put spam in the Spam folder for review.
tl: Palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: Comments
tl: Komento

en: You&#8217;re using Akismet on far too many sites for your Pro subscription.
tl: Ginagamit mo ang Akismet sa napakaraming site na para sa iyong Pro subscription.

en: You&#8217;re using your Akismet key on more sites than your Pro subscription allows.
tl: Ginagamit mo ang iyong Akismet key sa mas maraming mga site na pwede para sa iyong Pro subscription.

en: Your subscription is missing.
tl: Ang iyong suskripsyon at nawawala.

en: Your Akismet account has been successfully set up and activated. Happy blogging!
tl: Ang iyong Akismet account ay matagumpay na nai-set up at nai-activate. Maligayang pag-blog!

en: Akismet has detected a problem.
tl: May nakitang problema ang Akismet.

en: Akismet %s requires WordPress 3.0 or higher.
tl: Kailangan ng Akismet %s ang WordPress 3.0 o mas bago.

en: Akismet Error Code: %s
tl: Error Code ng Akismet: %s

note: translators: the placeholder is a clickable URL that leads to more information regarding an error code.
en: For more information: %s
tl: Para sa mas maraming impormasyon: %s

en: Network functions are disabled.
tl: Hindi aktibo ang Network functions.

en: We can&#8217;t connect to your site.
tl: Hindi kami makaconnect sa iyong site.

en: Your firewall may be blocking us. Please contact your host and refer to <a href="%s" target="_blank">our guide about firewalls</a>.
tl: Maaaring hinaharang kami ng iyong firewall. Maaari lamang na makipag-ugnayan sa iyong host at tignan ang aming mga <a href="%s" target="_blank">alituntunin tungkol sa firewall</a>.

en: Please update your payment details.
tl: Maaari lamang ilagay ang mga detalye sa iyong pagbabayad.

en: We cannot process your transaction. Please contact your bank for assistance, and <a href="%s" target="_blank">update your payment details</a>.
tl: Hindi namin maihanda ang iyong transaksyon. Maaari lamang makipag-ugnayan sa iyong bangko para sa suporta at <a href="%s" target="_blank">ilagay ang detalye ng pagbabayad</a>.

en: Your subscription is cancelled.
tl: Ang iyong suskripsyon ay kanselado.

en: Please visit the <a href="%s" target="_blank">Akismet account page</a> to reactivate your subscription.
tl: Maaaring bisitahin ang <a href="%s" target="_blank">pahina ng Akismet account</a> para ma-activate muli ang iyong suskripsyon.

en: Your subscription is suspended.
tl: Ang iyong suskripsyon ay suspendido.

en: Please contact <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> for assistance.
tl: Maaari lamang makipag-ugnayan sa <a href="%s" target="_blank">Akismet support</a> para sa tulong.

en: You can help us fight spam and upgrade your account by <a href="%s" target="_blank">contributing a token amount</a>.
tl: Maaari mo kaming tulungan para labanan ang spam at mai-upgrade ang iyong account sa mapamamagitan ng <a href="%s" target="_blank">pag-aambag ng kaunting halaga</a>.

en: The key you entered is invalid. Please double-check it.
tl: Ang inilagay ng key ay hindi tama. Pakitignan muli ito.

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site. To setup Akismet, select one of the options below.
tl: Tinatanggal ng Akismet ang komento at trackback spam na nakukuha ng iyong site. Para maiset-up ang Akismet, mamili sa mga sumusunod na opsyon:

en: Connected via Jetpack
tl: Konektado sa pamamagitan ng Jetpack

en: Use this Akismet account
tl: Gamitin ang Akismet account na ito

en: Create a new API key with a different email address
tl: Gumawa ng bagong API key gamit ang ibang email address

en: Use this option if you want to setup a new Akismet account.
tl: Gamitin ang opsyon na ito kung gusto mong magset-up ng bagong Akismet account

en: Register a different email address
tl: Magrehistro ng ibang email address

en: Manually enter an API key
tl: Ilalagay ang API key

en: Use this key
tl: Gamitin ang key na ito

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site. Register your email address below to get started.
tl: Tinatanggal ng Akismet ang komento at trackback spam na nakukuha ng iyong site. Irehistro ang iyong email address para masimulan.

en: Register Akismet
tl: Irehistro ang Akismet

en: Akismet eliminates the comment and trackback spam you get on your site.
tl: Tinatanggal ng Akismet ang komento at trackback spam na nakukuha ng iyong site.

en: Your subscription for %s is suspended
tl: Ang iyong suskripsyon para sa %s ay suspendido.

en: No worries! Get in touch and we&#8217;ll help sort this out.
tl: Huwag mag-alala! Makipag-ugnayan at aayusin namin ito.

en: Contact Akismet support
tl: Makipag-ugnayan sa Akismet support

en: Akismet anti-spam strictness
tl: Katumpakan ng Akismet anti-spam

en: Strict: silently discard the worst and most pervasive spam.
tl: Strikto: tahimik na tanggalin ang masasama at matinding spam.

en: Safe: always put spam in the Spam folder for review.
tl: Ligtas: palaging ilagay ang spam sa Spam folder para siyasatin.

en: <strong>Almost done</strong> - activate your account and say goodbye to comment spam
tl: <strong>Halos tapos na</strong> - i-activate ang iyong account at magpaalam sa comment spam

en: %s ago
tl: %s nakaraan

en: Remove this URL
tl: Tanggalin itong URL

en: Removing...
tl: Tinatanggal...

en: URL removed
tl: Tanggal na ang URL

en: (undo)
tl: (ibalik)

en: Re-adding...
tl: Ibinabalik...

en: Overview
tl: Pangkalahatang-Ideya

en: Akismet filters out your comment and trackback spam for you, so you can focus on more important things.
tl: Sinasala ng Akismet ang komento at trackback spam para sa iyo para mailaan mo ang iyong isipan sa ibang importanteng bagay.

en: On this page, you are able to setup the Akismet plugin.
tl: Sa pahinang ito, maaari mong iset-up ang Akismet plugin.

en: New to Akismet
tl: Bago sa Akismet

en: You need to enter an API key to activate the Akismet service on your site.
tl: Kailangan mong ilagay ang API key para maging aktibo ang serbisyo ng Akismet sa iyong site.

en: Signup for an account on %s to get an API Key.
tl: Magsignup ng accoung sa %s para magkaroon ng API Key.

en: Enter an API Key
tl: Ilagay ang API Key

en: If you already have an API key
tl: Kung mayroon ka ng API key

en: Copy and paste the API key into the text field.
tl: Icopy at paste ang API key sa patlang na ito.

en: Click the Use this Key button.
tl: Iclick ang Gamitin itong Key button.

en: Akismet Stats
tl: Istatistika ng Akismet

en: On this page, you are able to view stats on spam filtered on your site.
tl: Sa pahinang ito, maaari mong makita ang statistika ng spam ng iyong site.

en: Akismet Configuration
tl: Configuration ng Akismet

en: On this page, you are able to enter/remove an API key, view account information and view spam stats.
tl: Sa pahinang ito, maaari mong ilagay/tanggalin ang API key, makita ang impormasyon ng account at istatistika ng spam.

en: Settings
tl: Mga Setting

en: Enter/remove an API key.
tl: Ilagay/tanggalin ang API key.

en: Show the number of approved comments beside each comment author
tl: Ipakita ang numero ng mga aprubadong komento katabi ng may-akda nito

en: Show the number of approved comments beside each comment author in the comments list page.
tl: Ipakita ang numero ng aprubadong komento katabi ng may-akda sa pahina ng listahan ng komento.

en: Subscription Type
tl: Tipo ng Suskripsyon

en: The Akismet subscription plan
tl: Ang plano ng suskripsyon ng Akismet

en: Status
tl: Istado

en: The subscription status - active, cancelled or suspended
tl: Ang stado ng suskripsyon - aktibo, kanselado o suspendido

en: For more information:
tl: Para sa maraming impormasyon:

en: Akismet FAQ
tl: FAQ(Pangunahing Tanong at Sagot) ng Akismet

en: Akismet Support
tl: Suporta ng Akismet

en: Cheatin&#8217; uh?
tl: Nangongopya?

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comment already.  | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from %2$s spam comments already.
tl[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ay iyong site sa %2$s komentong spam.
tl[1]: Maramihan: Pinoprotektahan na ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site sa mga %2$s komentong spam.

en: <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comment</a>. | <a href="%1$s">Akismet</a> has protected your site from <a href="%2$s">%3$s spam comments</a>.
tl[0]: Karaniwan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa <a href="%2$s">%3$s komentong spam</a>.
tl[1]: Maramihan: Pinoprotektahan ng <a href="%1$s">Akismet</a> ang iyong site mula sa mga <a href="%2$s">%3$skomentong spam</a>.

en: <a href="%s">Akismet</a> blocks spam from getting to your blog.
tl: Hinaharangan ng <a href="%s">Akismet</a> ang spam na makapasok sa iyong blog.

en: There&#8217;s <a href="%2$s">%1$s comment</a> in your spam queue right now. | There are <a href="%2$s">%1$s comments</a> in your spam queue right now.
tl[0]: Karaniwan: Mayroong <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.
tl[1]: Maramihan: Mayroong mga <a href="%2$s">%1$s komento</a> sa iyong spam queue ngayon.

en: There&#8217;s nothing in your <a href='%s'>spam queue</a> at the moment.
tl: Walang anuman ang nasa <a href='%s'>spam queue</a> sa ngayon.

en: Check for Spam
tl: Tignan kung may Spam

en: Awaiting spam check
tl: Naghihintay sa pagkontrol ng spam

en: Flagged as spam by Akismet
tl: Kinikilala bilang spam ng Akismet

en: Cleared by Akismet
tl: Kinikilalang Hindi spam ng Akismet

en: Flagged as spam by %s
tl: Kinilalang bilang spam ni %s

en: Un-spammed by %s
tl: Kinilalang Hindi spam ni %s

en: View comment history
tl: Tignan ang kasaysayang ng komento

en: History
tl: Kasaysayan

en: %s approved | %s approved
tl[0]: Karaniwang: %s aprubado
tl[1]: Maramihan: %s aprubado

en: Cleaning up spam takes time.
tl: Kailangan ng ora sa paglilinis ng spam.

en: Since you joined us, Akismet has saved you %s days!
tl: Dahil sumali ka sa amin, binigyan ka ng Akismet ng %s araw!

en: Since you joined us, Akismet has saved you %d hours!
tl: Dahil sumali ka sa amin, binigyan ka ng Akismet ng %d oras!

en: Since you joined us, Akismet has saved you %d minutes!
tl: Dahil sumali ka sa amin, binigyan ka ng Akismet ng %d minuto!

en: Akismet Widget
tl: Widget ng Akismet

en: Display the number of spam comments Akismet has caught
tl: Ipakita ang numero ng komentong spam na nahuli ng Akismet

en: Spam Blocked
tl: Nakaharang na Spam

en: Title:
tl: Titolo:

en: <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong> | <strong class="count">%1$s spam</strong> blocked by <strong>Akismet</strong>
tl[0]: Karaniwan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>
tl[1]: Maramihan: <strong class="count">%1$s spam</strong> ay hinaharang ng <strong>Akismet</strong>

en: Comment status was changed to %s
tl: Ang istado ng komento ay binago bilang %s

en: Akismet cleared this comment during an automatic retry.
tl: Kinilala ng Akismet na hindi spam ang komentong ito nang mulang sinuri.

en: Akismet caught this comment as spam during an automatic retry.
tl: Nahuli ng Akismet ang spam na ito bilang spam nang muling sinuri.

en: Akismet %s requires WordPress %s or higher.
tl: Kailangan ng Akismet %s ang WordPress %s o mas bago.

en: Please <a href="%1$s">upgrade WordPress</a> to a current version, or <a href="%2$s">downgrade to version 2.4 of the Akismet plugin</a>.
tl: Maaari lamang na <a href="%1$s">mag-upgrade ng WordPress</a> sa kasalukuyang bersyon, o <a href="%2$s">magdowngrade to bersyon na 2.4 ng Akismet na plugin</a>.

en: Summaries
tl: Kabuuan

en: Past six months
tl: Nakaraang anim na buwan

en: Spam blocked
tl: Spam ay nakaharang

en: All time
tl: Palagi

en: Accuracy
tl: Kawastuhan

en: %s missed spam, %s false positive | %s missed spam, %s false positives
tl[0]: Karaniwan: %s spam na hindi nakita, %s false positive
tl[1]: Maramihan: %s spam na hindi nakita, %s false positives

en: Show approved comments
tl: Ipakita ang mga aprubadong komento

en: Note:
tl: Puna:

en: Disconnect this account
tl: Tanggalin ang account na ito

en: Save Changes
tl: Isave ang mga binago

en: Next Billing Date
tl: Ang susunod na araw ng pagbabayad

en: Change
tl: Baguhin

en: Activate your Akismet account
tl: I-activate ang iyong Akismet account

en: Comment History
tl: Kasaysayan ng Komento
